Kujerar darekta tana ba da babban wurin zama don faretin, barbecue na bayan gida, tafiye-tafiyen zango, kide-kide, bukukuwan wutsiya, bukukuwa da sauransu.Kuma a bayan irin wannan kujera, zaku iya buga cikakken tambarin launi don burge duk waɗanda suka halarci taron ku na gaba!Hanya ce mai kyau don isar da saƙon tallanku.Hakanan zaka iya keɓance ɗaya don maye gurbin kujerar darekta baya da kake da shi.
Saboda girman' girmansa da ƙira mai nauyi mai nauyi, wannan na'ura mai jujjuya kayan yadudduka babban mataimaki ne a gare ku.Yana da manufa don adana duk kayan tufafinku wuri guda.An keɓance hoton, saboda haka zaku iya zaɓar ƙirar da ta dace da salon kayan ado na gida.
Adana bai taɓa yin sauƙi haka ba.Wannan shingen wanki mai rataye kofa yana da kyau don adana kowane nau'in tufafi, gyale, huluna, tufafin gado, da sauransu. Kuma kamar yadda zaku iya rataye shi a bango ko bayan ƙofar, yana adana sarari sosai.Saboda haka, ana ba da shawarar sosai don ƙananan wurare.Kuma yana da matukar dacewa don yin tafiya a lokacin bukukuwa.
An ƙera wannan murfin kujera na musamman don kare kujerun motar ku daga gashin dabbobi masu ban haushi, datti, da tarkace.Mai nauyi amma mai ɗorewa, wannan murfin wurin zama an yi shi da wani abu mai tsauri, mai hana ruwa wanda zai kare kujerun ku daga tabo da zubewa.Ana iya wanke injin don sauƙin cirewa lokacin da kake buƙatar tsaftace wuraren zama.
Kuna neman jakar da za ku iya amfani da ita a duk yanayi?Anan ga mafi kyawun wanda tabbas zai šauki tsawon shekaru.Yana da manufa abokin ga da yawa lokatai, ko shopping ko tafiya, leisure lokaci, da dai sauransu Kuma al'ada buga ji jakar ne mai girma zabi ga sturdy al'ada jaka tare da hali.
Idan kuna neman jakar da za ta iya biyan bukatunku da ɗaukar kaya da yawa, waɗannan jakunkuna masu ban mamaki na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku.Wannan keɓaɓɓen jakunkunan rigunan zana kirtani suna biyan duk buƙatun ku kuma suna iya ɗaukar duk kayan ku yayin da kuke tafiya.
A cikin tekun masu baje kolin a kowane nunin kasuwanci, samun lura da alamar ku ba abu ne mai sauƙi ba.Hoton babban tsari zai taka rawar gani a irin waɗannan lokuta.Wannan katafaren bangon baya ba zai iya samar da girma da sikelin da ake buƙata don nasarar yaƙin neman zaɓe ba, ɗakunan ajiya na musamman guda biyu kuma na iya ba da cikakkiyar baje kolin labari da jan hankalin ku.
U Shaped Backdrop madadin farashi ne mai inganci ga bayanan baya na yau da kullun wanda shine ɗaukar ido wanda zai ba abokan cinikin ku kyakkyawar ra'ayi na farko saboda kyawun siffa da babban tsari mai hoto.Menene ƙari, wannan tsarin baya yana zuwa tare da faifan nuni da kuma hawa don saka idanu/TV zai samar da ƙarin kayan haɓakawa.
Yin oda irin wannan ingantaccen banner wanda ya zo tare da dutsen don duba/TV, da shiryayye don nuna samfuran ku, kyauta, da wallafe-wallafe, tabbas za ku sami abubuwan jan hankali da yawa don kasuwancin ku a cikin abubuwan da suka faru na gaba.
Wannan madaidaicin banner ɗin S babban nuni ne mai ban sha'awa kuma na musamman na talla wanda tabbas zai ɗauki hankali gare ku a cikin kowane nunin nunin, abubuwan da suka faru da saitunan tallace-tallace.Kuma dutsen don mai duba/TV da kuma shiryayye shima yana haɓaka sha'awa da sanin alamar alama.